ZARI alichokifanya kwa Mtoto wa DIAMOND: kamfanyia kitendo kikubbwa.

author DEEPEN TZ   10 мес. назад
383,488 views

791 Like   352 Dislike

Tumepata Taarifa Mbaya Hivi Punde Juu Ya Diamond,Zari Na Familia Yao

FULL INTERVIEW: Mtoto gumzo Anthony Petro kaongea tusiyoyajua

MICHANGO YA KUMSAIDIA ANTHONY INAPOKELEWA KWENYE M-PESA 0756 884 884 JINA NI MILLARD AYO. Anthony Petro ni mtoto wa miaka 11, mwanafunzi wa Darasa la kwanza shule ya msingi Ndungusi kata ya Kabanga wilaya ya Ngara Kagera. Ni mtoto gumzo kwenye mitandao ya kijamii Tanzania baada ya video yake kusambaa akiongea kuhusu kumpeleka Baba yake Polisi kwa kisa cha kutaka kuuza shamba.

HAWA NITAREJEA : SAFARI YAKE MPAKA KUINGIA KWENYE ULEVI KUPINDUKIA (PARTY 2)

#MBELEKO: Ni muda sana watu wamesikia juu ya kupanda na kushuka na mambo mbalimbali ambayo amekutana nayo mwanadada HAWA SAIDI maarufu kama HAWA NITAREJEA. Kipekee kabisa HAWA ameelezea juu ya mambo yote ambayo amepitia katika harakati zake za kimaisha. Je alikuwa nani na anafanya nini kabla ya kuwa mwanamuziki ? Je alikutanaje na @diamondplatnumz mpaka wakafanya kazi ya NITAREJEA ? Vipi kuhusu mahusiano yake na ilikuwaje mpaka kuingia kwenye matatizo ya ulevi. Ila vipi kuhusu ugonjwa wake na mpaka kufikia kwenye matibabu na afya yake kwa sasa ?

MBOSSO: Nimelala msituni siku mbili bila kula/ Harmonize anavimba?/ Wasanii Wakenya wajiongeze

Part 2 ya Interview ya Mbosso na Bongo5.

Diamond Platnumz Crys after the DNA Results Watch to the last Photo for the results

Diamond Platnumz Crys after the DNA Results Watch to the last Photo for the results latiffah DNA Results

Karibu sana ndani ya DEEPEN TZ.
cntacts:

E-mail: deepentz46@gmail.com

Deepen TZ gives you what you deserve to get at the right moment. Give your views please

Comments for video: