Ben Pol alipompandisha Saida Karoli na Kuimba SALOME kwenye Jukwaa la Love Melodies and Lights

author Global TV Online   1 год. назад
583,301 views

2,235 Like   340 Dislike

Lazima Ucheke; Ben Pol Aondoka na Ebitoke Usiku wa Manane Akataa Walinzi

SUBSCRIBE NOW https://www.youtube.com/user/uwazi1 Kwa mara ya kwanza Kelvin Shayo amewakutanisha wapendanao liveeee... MKALI wa ngoma za R&B/soul anayetamba na wimbo wake mpya wa Tatu aliyomshirikisha Darassa, Ben Pol amejikuta akidondokea kwenye penzi zito na msanii mwenzake wa Komedi, Anastazia Exavery ‘Ebitoke’ (19) ambaye hivi karibuni amekuwa gumzo kwenye vyombo vya habari na mitandao ya kijamii kwa umahiri wake wa kuifanyia kweli tasnia hiyo ya vichekesho. Wawili hao walinaswa usiku wa kuamkia leo wakiwa wameketi pamoja wakati wa Shoo ya Miaka 15 ya Saida Karoli iliyofanyika kwenye Ukumbi wa Escape One, huku kukiwa na kila ishara kwamba kwa sasa wapo couple. Baada ya Global TV Online kumdaka Ben Pol alikuwa na haya ya kuzungumza kuhusu penzi lao. "Nimempigia simu akiwa nyumbani kwake, tukapanga tutoke twende kwenye shoo na tukakubaliana tuvaeeje. "Malengo kati yangu na Ebitoke ni siri yetu, vitu vingine ni binafsi siwezi kuvizungumza hapa lakini sisi ndo tunajua. "Kikubwa nachoweza kusema ni kwamba Ebitoke ni mwanamke mzuri kama nilivyosema siku ya kwanza nikifanya interview na Global TV Online. Kwa hiyo nitaendelea kusema nilichokimaanisha sikuteleza. Ebitoke ni mwanamke mzuri, anajituma, ni jasiri na anapenda mafanikio," alisema Ben Pol. Ebitoke alikuwa na haya ya kunena; "Mimi niliwambia watu wajue kwamba hii siyo kiki, tutawa-proove kwamba ni kweli, waendelee kusubili." Wawili hao wakazama vifuani na kukumbatiana. Global TV imekuletea habari kamili, itazame video hii mpaka mwisho kujionea mwenyewe. Kupata video nyingine za aina hii, subscribe kwenye chanell yetu kwa kubofya… http://www.youtube.com/c/uwazi1 http://www.youtube.com/c/uwazi1 http://www.youtube.com/c/uwazi1

Sebene la Saida Karoli Lapagawisha Mashabiki

Published on Jul 7, 2017 SUBSCRIBE NOW https://www.youtube.com/user/uwazi1 Mwanamama Saida Karoli aliyerudi kwa kasi katika tasnia ya muziki wa asili,hatimae Jana julai, 6, 2017 alisheherekea miaka 15 yake katika muziki na hafla hiyo ilifanyika katika ukumbi wa Escape One Mikocheni , aliangusha burudani ya nguvu iliyopelekea mashabiki kupagawa. Na kelele za shangwe zilizidi baada ya kuimba wimbo wake aliouachia hivi karibuni baada ya kurudi kwenye gemu unaoitwa Orugambo, ambapo alifafanua maana ya neno hilo kuwa ni Majungu au umbea. Saida ambaye alipanda jukwaani na madansa wake, alizidi kuwavutia watu waliofika ukumbuni hapo baada ya kuonyesha uwezo wake wa kuimba na kupiga ngoma. SUBSCRIBE NOW https://www.youtube.com/user/uwaz Global TV imekuletea habari kamili, itazame video hii mpaka mwisho kujionea mwenyewe. Kupata video nyingine za aina hii, subscribe kwenye chanell yetu kwa kubofya… http://www.youtube.com/c/uwazi1 http://www.youtube.com/c/uwazi1 http://www.youtube.com/c/uwazi1

BROTHER K ALIVOMKIMBIZA SHARO BARO WA KIHAYA KATIKA MASHINDANO HAYA

#BrotherKFutuhi#SharobaroWaKihaya#Comedy

Mpaka Home: Haya Ndiyo Maisha Halisi ya Muigizaji Yusuf Mlela

Mpaka Home wiki hii imemuibukia msanii wa filamu za Kibongo, Yusuf Mlela, Mtaa wa Ufipa, Kinondoni jijini Dar es Salaam ambapo mbali na mambo mengine, ameonesha mambo mbalimbali yahusuyo maisha yake ya kila siku. Yusuf Mlela ameonesha tuzo kadhaa alizowahi kushinda, ikiwemo tuzo ya Ijumaa Sexiest man 2009, aliyotunukiwa na gazeti la Ijumaa linalochapishwa na Kampuni ya Global Publishers pamoja na tuzo nyingine, ikiwemo ya Kinara. Amezungumzia kwa kina kuhusu maisha yake binafsi na maisha yake ya kisanii. Visit https://globalpublishers.co.tz/, Subscribe http://www.youtube.com/c/uwazi1 Kupata video nyingine za aina hii, subscribe kwenye chanell yetu kwa kubofya… http://www.youtube.com/c/uwazi1 http://www.youtube.com/c/uwazi1 http://www.youtube.com/c/uwazi1 WEBSITE: https://globalpublishers.co.tz/ FACEBOOK: https://www.facebook.com/Globalpublishers/ TWITTER: https://twitter.com/GlobalHabari INSTAGRAM: https://www.instagram.com/globalpublishers/

NYIMBO ALIYOMUIMBIA EBITOKE. DAH KWELI PENZI LIMEKUWA ZITTO.

MSANII MWINGINE AMEJITOKEZA NA KUMCHALLENGE BEN POL KWA KUIMBIA NYIMBO EBITOKE. MSIKILIZE MSANII ENGINE. CHEKI HII LINK KUONA PICHA YA BEN POL NA EBITOKE. NA BEN ALICHOANDIKA KUHUSU EBITOKE https://youtu.be/L1mUnM_XXNg

Usiku wa kuamkia Februari 19 ulikuwa ni usiku wa burudani mwanzo mwisho… shoo ya #LoveMelodiesAndLightsEvent imefanyika kwenye Uwanja wa Leaders Club, Kinondoni jijini Dar es Salaam ambapo wasanii wakali watatu Juma Jux, Ben Pol na Barakah The Prince walikuwa wakikamua kwenye show hiyo.

Hapa kwenye hii video a dakika 9 nakukutanisha na legendary kutoka Bongo Flevani Saida Karoli ambaye kwa mara ya kwanza ndani ya miaka isiyopungua 10 alipanda jukwani na mkali wa melody za R&B Ben Pol na kutumbwiza LIVE on stage na kuimba nae wimbo wa SALOME.

Kilichofuata baada ya hapo ni shangwe na kelele za furaha kutoka kwa mashabiki wa Saida Karoli ambao hisia zao zilidhirisha wazi kuwa mkongwe huyo ameacha gepu kwenye muziki wetu wa Bongo Fleva ambao, muziki wenye ladha ya kipekee na muziki unaoweza kuimbwa na yeye tuu.

Itazame jinsi performance yake ilivyokuwa kwenye usiku wa LOVE MELODIES and LIGHTS.

Comments for video: